JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS ¢l*
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA | -2/5)

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI

Kumb. Na LMC/J.20/34 Tarehe 23/05/2022

TANGAZO LA AJIRA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi anayo furaha kutangaza nafasi 22 za
Ajira ya Kudumu kwa Watanzania wenye sifa stahiki ikiwemo Dereva Daraja la Il Katibu
Mahsusi Daraja la lll na Mtendaji wa Mtaa Daraja la Ill. Nafasi za Ajira hizi zinatokana
na Kibali cha Ajira kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora kwa barua Kumb. Namba FA.97/228/01/9 ya tarehe 13 Mei,
2022.

MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA lll NAFASI (15)
Sifa za Mwombaji

« Awe na Elimu ya kidato cha nne (iv) au sita (vi) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/cheti katika moja ya fani zifuatazo:- Utawala, Elimu ya Jamii,
Usimamizi wa Fedha , Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo
cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali. .

Kazi na majukumu ya Mtendaji wa Mtaa

« Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo katika
Mtaa.

« Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na mali zao katika Mtaa.

« Katibu wa mikutano na Kamati zote za Kamati ya Mtaa.

« Kutasfiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu za Halmashauri katika Mtaa.

¢« Kuandaa Taarifa za utekelezaj wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na
kuongeza uzalishaji wa mali,

« iongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Mtaa.
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Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Mtaa.
Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Kamati ya Mtaa.

Kupokea na kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi katika
Mtaa.

Kazi nyingine atakazopangiwa na Mwaijiri.

Ngazi ya Mshahara ni TGS B

DEREVA DARAJA Il NAFASI (4)
Sifa za Mwombaji

Kuajiriwa mwenye cheti cha mtihani wa kidato cha IV au Kidato cha VI wenye
leseni daraja la “D” ya kuendesha magari madogo pamoja na uzoefu usiopungua
muda wa mwaka bila kusababisha ajali.

Awe amehudhuria Mafunzo ya Msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo Stadi (VETA) au Chuo chochote
Kinachotambuliwa na Serikali.

Wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la Il watapewa kipaumbele cha
kwanza.

Kazi na Majukumu ya Dereva.

Kuendesha Magari madogo. _

Kuhakikisha Gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote, na kufanya
uchunguzi wa Gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu unahoitaji
matengenaaezo.

Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwa safari za kikazi.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitajika.

Kufanya matengenezo madogomadogo katika Gari

Kutunza na kuandika daftari la safari. “Log-book” kwa safari zote .

Kazi nyingine atakazopangiwa na Mwajiri

Ngazi ya mshahara ni TGS B
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KATIBU MAHUSUSI DARAJA Il NAFASI ( 3)
Sifa za Mwombayji

Awe amehitimu kidato cha IV au Kidato cha VI.

Awe amehudhuria Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya tatu.

Awe amefaulu masomo ya Hatimkato ya Kiswahili na kiingereza maneno 80 kwa
dakika moja.

Awe amepata Mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote kinachotambuliwa

na serikali na kupata cheti katika program za Windows, Microsoft Office, Internet,
E-mail na Publisher.

Kazi na Majukumu ya Katibu Mahususi

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa’lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni tarehe za
vikao, safari za mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuharifu mkuu wake kwa wakati
unaohitajika.

Kusaidia kutafuta na kumpatia mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.
Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa na maofisa walio katika sehemu alipo, na
kuyakusanya, kuyaatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msaidizi wake wa kazi

Ngazi ya mshahara ni TGS B
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FMASHARTI YA JUMLA
- i.  Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania.

ii.  Waombaji wote wawe na umri kati ya miaka 18-45.

ii.  Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.

iv. Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba za simu
za kuaminika na majina mawili (2) ya Wadhamini.

v. Maombi yote yaambatishwe na picha moja (Passport size ya hivi karibuni na
iandikwe jina kwa nyuma).

vi. Maombi yaambatishwe na nakala za vyeti vya Taaluma/Shule na vyeti vya
kuhitimu mafunzo ya vyuo.

vii.  Waombaji wote waambatishe nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA) kwa
ambao hawana Vitambulsho hivyo, namba za NIDA ziandikwe kwenye maelezo
binafsi (CV).

vii.  Maombi yote yatakayoambatanishwa na Taarifa ya Matokeo ya Kidato cha NNE
au Sita (Results Stip) hayatafanyiwa kazi.

ix.  Cheti cha NTA level four ( 4 ) hakikizi vigezo vya kuchaguliwa kwenye usaili na
kwamba cheti kinachohusika ni NTA level five ( 5)

x.  Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwantarehe ya usaili kupitia tovuti

xi.  Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 05/06/2022 Saa 9.30 Alasiri.

UTARATIBU WA MAOMBI
Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa ya Lindi,
S.L.P 1070,
LINDI.

JUMAIA. MNWELE
Mkurugenzi wa Manispaa
LINDI. s |

MEURUGENZ! WA MANISPAA
LINDI
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