JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI

Kumb. Na LMC/J.20/3/VOL.III/86 Tarehe 31/10/2023

TANGAZO LA NAFASI YA AJIRA YA MKATABA WA
MWAKA MMOJA (1)

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi anayo furaha kutangaza nafasi ya
Ajira ya mkataba kwa Watanzania wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri
& ya Manispaa ya Lindi kuomba kazi ya Msaidizi wa Hesabu Daraja la Il.

1.0 MSAIDIZI WA HESABU DARAJA LA Il NAFASI (3)
1.1. SIFAZA MWOMBAJI

Mwombaji anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-

a) Awe amehitimu kidato cha (IV) au cha (VI) na kufaulu.
b) Kuajiriwa mwenye cheti cha Astashahada ya Uhasibu kutoka chuo
kinachotambulika na Serikali au cheti cha ATEC | kinachotolewa na NBAA au sifa

nyingine zinazolingana na hizo zinazotambulika na NBAA.

. 1.2. MSHAHARA

Ngazi ya Mshahara ni TGS B kwa mwezi.

1.3.  Kazi na majukumu:-

Majukumu ya kazi ya Msaidizi wa Hesabu Daraja la II.
. Kuandika na kutunza “Register” zinazohusu shughuli za uhasibu.
ii.  Kutunza kumbukumbu za hesabu.
ii.  Kupeleka baruafnyaréka za uhasibu Benki..
iv.  Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi.
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MASHARTI YA JUMLA

i. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania.
i, Waombaji wote wawe na Umri kati ya miaka 18 — 45.
i Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzalivwa.
v, Waombaji waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliv/a.
v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani

za kuaminika na majina mawili (2) ya Wadhamini. |
vi Maombi yote yaambatishwe na picha moja (Passport size ya hi

na namhba 74 simu

vi karibum na

iandikwe jina kwa nyuma). L
Waombaji wote waambatishe nakala za vyeti vya Taaluma/Shule na vyeu vya

Vil
kuhitimu mafunzo ya vyuo. |
vii. Waombaji wote waambatishe nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA) ¥rwa
'\d ambao hawana Vitambulisho hivyo, namba za NIDA ziandikwe kwenye maelezo

binafsi (CV).
ix. Maombi yote yatakayoambatanishwa na taarifa ya matokeo ya Kidato cha NNE

au Sita (Result Slip) hayatafanyiwa kazi,
x.  Watakao chaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe na mahali utakapofanyiks
usaili kupitia tovuti ya Halmashauri, Mbao za Matangazo na kupigiwa simu,

xi.  Awe tayari kufanya kazi mahali popote atakapopangiwa ndani ya Halmashauri
ya Manispaa ya Lindi.
xil.  Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 13/11 /2023,

UTARATIBU WA MAOMBI

/ Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Halmashauri,
Halmashauri ya Manispaa,

S. L. P 1070,
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