



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI



# TANGAZO .

## SIKU MAALUM

### KUMPONGEZA MHESHIMIWA

### RAIS:

**Mkuu wa Mkoa wa Lindi Mheshimiwa Zainab R. Telack** kwa niaba ya Watumishi wote wa Umma na wananchi wa Mkoa wa Lindi ameandaa tukio Maalum la kumpongeza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan kwa kutekeleza kwa vitendo na kuonesha mapenzi yake kwa watumishi wa umma na wananchi wa Lindi kwa ujumla hususan katika mambo makubwa ya maendeleo yakiwemo: Kuboresha Maslahi ya Watumishi wa Umma hususan MISHAHARA na POSHO, KUsaini Mkataba Mkubwa wa awali wa Gesi Asilia-LNG, Kuanza kwa Ujenzi wa Bandari kubwa ya UVUVI – KILWA na Kuongeza kwa RUZUKU ya Mpango wa Kunusuru Kaya Maskni (TASAF).

WATUMISHI WOTE WA UMMA NA WANANCHI KWA UJUMLA  
MNATAKIWA KUFIKA UWANJA WA MIGUU WA ILULU KUENZIA SAA  
2.30 ASUBUHI BILA KUKOSA.

**Tarehe: 29 .6.2022 JUMATANO**

BURUDANI NA MATUKIO KADHAA YATAKUWEPO Pamoja na WASANII  
na MAANDAMANO YA FURAHA NA MABANGO. USIKOSE WEWEEEEEE!

**ITAKUWA MBASHARA (LIVE) KUPITIA TBC1**

  
Juma A. Mhwele

**Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manisapaa**  
LINDI.