

30/03/2018

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

KAMISHINA WA ARDHI KANDA YA KUSINI KWA KUSHIRIKIANA NA MKURUGENZI WA MANISPAA YA LINDI WANAWATANGAZIA WAMILIKI WA VIWANJA NA MASHAMBA KWENDA KULIPIA KODI ZA ARDHI KATIKA OFISI YA ARDHI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI KABLA YA TAREHE 30/04/2018.

WANANCHI AMBAO HAWAJALIPA KODI YA ARDHI KWA MIAKA YA NYUMA WANATAKIWA KULIPIA KODI YA MWAKA 2017/2018 PAMOJA NA MALIMBIKIZO. ILI KUEPUKA USUMBUFU, WAMILIKI WA VIWANJA NA MASHAMBA WANASHAURIWA KUWASILISHA RISITI YA MALIPO YA NYUMA KWA AJILI YA UHAKIKI WAKATI WA MAKADIRIO YA KODI YA 2017/2018.

IFIKAPO TAREHE 01/05/2018 WIZARA YA ARDHI INAKUSUDIA KUCHUKUA HATUA KALI ZA KISHERIA IKIWEMO KUWAFIKISHA MAHAKAMANI NA KUBATILISHA MILIKI ZA VIWANJA AU MASHAMBA KWA WALE WAMILIKI WATAKAOSHINDWA KULIPIA KODI YA ARDHI BAADA YA TANGAZO HILI.

PIA WAMILIKI WOTE WA VIWANJA AU MASHAMBA WANATAKIWA KUSAFISHA NA KUENDELEZA VIWANJA VYAO MAPEMA IWEZEKANAVYO VINGINEVYO WATANYANG'ANYWA NA KUPEWA WANANCHI WENGINE WATAKAOENDELEZA.

Limeelewa na:

OFISI YA KAMISHINA MSAIDIZI WA ARDHI KANDA YA KUSINI NA
MKURUGENZI WA MANISPAA YA LINDI