
INDI 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI CIPAL Co 

TANGAZO NAFASI YA KAZIYA MKATABA 
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi, anapenda kuwatangazia 
watanzania wenye sifa kuomba nafasi ya kazi ya mkataba ifuatayo: 

AFISA HABARI DARAJA LA I (Nafasi 1) 

SIFA: 
Awe na shahada ya kwanza au inayolingana kutoka chuo kinachotambulika 

a serikali katika fani ya Uandishi wa Habari na Utangazaji wa Umma. 

Awe na umri kuanzia miaka 18-44 

Awe Mtanzania 

Awe anajua kutumia kompyuta pamoja na Mitandao ya Kijamii 

MAJUKUMU YA AFISA HABARI DARAJA I 

Kukusanya, kuhariri, kuandika na kutoa habari za uhakika kwa jamii 
Kuchukua picha jongefu na mnato za matukio mbalimbali ya Manispaa 

Kuweka kumbukumbu wa matukio kwa njia ya picha 

Kuendesha mitandao ya kijamii inayomilikiwa na Manispaa ikiwemo 

website, Instagram, Twitter na Facebook. 

Kuandaa makala za habari, vipeperushi, na kukusanya taarifa za kitakwimu 

za Manispaa na kuzisambaza kwa wananchi kwa njia ya habari. 

MSHAHARA: 
Malipo ya mshahara yatakuwa ni makubaliano ya pande mbili. 

JINSI YA KUOMBA: 
Maombi yawasilishwe yakiambatana na vyeti halisi vya elimu na taaluma 

pamoja na wasifu (CV), cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha NIDA, picha 

ndogo mbili (passportSize) pamoja na namba za simu. 

Maombi yanaweza kuletwa kwa mkono au Posta kwa anuani ya: 

Mkurugenzi wa Manispaa, 
S.LP 1070, 
LINDI dlare29.9.202 s�a 9.50 alasíri. 
Mwisho wa kupokea maomi mX0 alasri, 

LUGENZI WA MANISPAA 

LND Vem Mnwele 
Mkurugenzi wa Manispaa, 

LINDI. 
indi, S.L.P 1070 Lindi, Simu: *255 023-220-2164, Nukushi: +255 023-

Ofisi ya 
Mkurugenzi, almashauri ya Manispaa ya, info@lindimc.go.tz, Tovuti: www.lindimc.go.tz 

220-2116, Barua pepe 
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