



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

Halmashauri ya Manispaa ya Lindi



Telegraphic address: "Mkurugenzi wa Manispaa"

Tel: 023-220-2164

Fax: 023-2202116

E-mail: info@lindimc.go.tz

Kwa majibu rejea:

Mkurugenzi wa Manispaa
S.L.P 1070
Lindi

27/09/2021

Kumb.LMC/B.20/6/ 1VII
WAFANYA BIASHARA WOTE
WAUZA VILEO
MANISPAA YA LINDI

**YAH: KUKARIBISHA MAOMBI YA LESENI ZA VILEO MSIMU WA
OKTOBA 2021 MPAKA MACHI 2022**

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu,

2 Kwa mujibu wa Sheria Na 28 ya mwaka 1968 na marekebisho yake, Mkurugenzi wa Manispaa Lindi anakaribisha maombi ya Vileo kwa msimu uliotajwa hapo juu.

3. UTARATIBU

Unatakiwa kujaza fomu ya maombi ya Leseni ya Vileo na kuiwasilisha kwa Mtendaji wako wa Kata au Afisa Biashara Manispaa yakiwa na sifa zifuatazo:-

- i. Maombi mapya yapitie ngazi zote (Afya na Mipango Miji)
- ii. Mwisho wa kupokea Maombi ni tarehe 30/09/2021
- iii. Mtu yeyote atakaye chelewa kuleta maombi ataitisha kikao kwa gharama yake
- iv. Mtu yeyote mwenye pingamizi, Mtu asipewe Leseni alete kwa maandishi kwa Mkurugenzi wa Manispaa
- v. Kikao cha Mamlaka ya Vileo kitafanyika tarehe 04/10/2021
- vi. Leseni zitaanza kutolewa kuanzia tarehe 05/10/2021

4. Nawasilisha


Donald M. Mwakatundu
Kny;Mkurugenzi Manispaa
LINDI

Nakala: Katibu Tawala (W)
S.L.P 1020 -LINDI
Mkuu Wa Polisi
S.L.P 1013- LINDI
Watendaji Kata wote, Manispaa ya Lindi.
Watangazieni Wananchi katika Maeneo yenu