



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI



Ref. No. LMC/B.20/5/VOL II/13

Date: 26/06/2024

TANGAZO

WAFANYA BIASHARA WOTE MANISPAA YA LINDI

ULIPAJI WA TOZO, USHURU WA HUDUMA, USHURU WA NYUMBA ZA KULALA WAGENI, MABANDA YA BIASHARA NA LESENI ZA BIASHARA NA VIWANJA

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu,

2. Mkurugenzi wa Manispaa anawatangazia wafanyabiashara wote kuwa tunaelekea kufunga mwaka wa fedha 2023/2024.
3. Hivyo kila mfanyabiashara ahakikishe analipa malipo anayodaiwa kwa mfumo mpya wa mapato uitwao TAUSI
4. Pia awakumbusha walionunua viwanja kwenye maeneo yaliyopimwa yenye miradi ya kimkakati kumalizia malipo ya viwanja vyao.
5. Mkurugenzi pia anawakumbusha kuwa viwanja bado vipo kwenye mfumo wa TAUSI
6. Lipa kodi kwa maendeleo ya manispaa yetu
7. Kutokulipa kwa wakati kunaweza kupelekea kuchukuliwa hatua kali za kisheria.

IMETOLEWA NA MKURUGENZI MANISPAA YA LINDI

Municipal Director's Office, Lindi Municipal Council, P.O.BOX 1070 Lindi, Phone: +255 023-220-2164, Fax: +255 023-220-2116, Email: info@lindimc.go.tz, Website: www.lindimc.go.tz