JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI
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TANGAZO LA NAFAS| YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA
NAFASI |

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi anawatangazia
Wananchi wenye sifa ili kutuma maombi ya kuwania nafasi ya Mwenyekiti
wa Bodi ya Ajira ya Manispaa ya Lindi.

Tangazo hili limetolewa baada ya Mwenyekiti aliyekuwepo kumaliza muda

wake,

SIFA ZA MUOMBAJI

I Awe ni mkazi wa eneo la Manispaa ya Lindi

. Awe na Umri wa miaka 55 — 70 na isiyozidi 70

lii.  Asiwe Mwajiriwa wa Umma (Awe amestaafu kazi)

iv. Awe na taaluma na uzoefu katika fani ya Sheria, Utawala au
Usimamizi wa Rasilimali Watu

V. Awe na akili timamu na asiye na rekodi ya makosa ya Jinai (Rushwa,
Wizi, n.k.

vi.  Aliemaliza muda wake anaruhusiwa

UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI:

» Maombi yote yaambatanishwe na nakala za Vyeti vya Elimu na
mafunzo ya taaluma husika na yapitishwe kwa Mwenyekiti wa Mtaa

anaoishi mwombaji
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