JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL| ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI

TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA

MADIWANI

MKURUNGEZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI

ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KWAMBA:

TAREHE 8/11 HADI 9/11/2023 KUTAKUWA NA MKUTANO WA
KAWAIDA WA .BARAZA LA MADIWANI WA HALMASHAURI YA
MANISPAA LINDI KWA AJILI YA KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA ZA
UTEKELEZAJI WA SHUGHULI MBALIMBALI ZA MAENDELEO

ZILIZOTEKELEZWA KWA KIPINDI CHA ROBO YA KWANZA (JULAI-

SEPTEMBA), 2023,

MKUTANO HUO UTAFANYIKA KATIKA UKUMBI WA DDC KUANZIA
SAA 3;00 ASUBUHI. HIVYO WANANCHI WOTE WANAKARIBISHWA

KUJA KUSIKILIZA KWA TAREHE NA MUDA ULIOPANGWA.

AMA A. MNWELE

MKURUGENZI WA MANISPAA LINDI
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