OFISI YA RAIS

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

3 TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI

TAARIFA KWA UMMA

RAIS WA JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MH: DKT. SAMIA SULUHU HASSANI
AMETOA FEDHA KIASI CHA SHILINGI BILIONI MOJA, MILIONI MIAMOJA NA NNE, LAKI
MOJA HAMSINI NA NNE MIA NNE TISINI NA SABA KWA AJILI YA UJENZI WA

MIUNDOMBINU YA ELIMU SEKONDARI NA ELIMU MSINGI

Katika Mwezi Juni 2023,Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais wa

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassani

imetoa fedha kiasi cha shilingi

1,104,154,497.00 kwa ajili ya ujenzi wa

miundombinu ya Elimu Sekondari na Elimu Msingi. Mheshimiwa Rais ameonyesha

Upendo mkubwa kwa wananchi wa Manispaa ya Lindi hivyo ni

kushiriki katika ujenzi wa miradi hii kwa karibu. Fedha hizi

miradi iliyopo hapa chini kwenye jedwali.

wajibu wetu

ni kwa ajili ya ujenzi

NO JINA LA MRADI SEKTA KIASI

1 Umaliziaji wa mabweni 2 katika shule ya Sekondari Kitomanga | Elimu Sekondari 146,100,305

2 Umaliziaji wa bweni 1 katika shule ya Sekondari Mipingo Elimu Sekondari 103,727,096

3 Umaliziaji wa bweni 1 katika shule ya Sekondari Nangaru Elimu Sekondari 103,727,096

4 Ujenzi wa madararasa 2 na matundu 6 ya vyoo shule ya Elimu Msingi 59,200,000
Msingi Tandangongoro

5 Ujenzi wa madararasa 3 na matundu 6 ya vyoo shule ya Elimu Msingi 83,200,000
Msingi Chikonji Kaskazini

6 Ujenzi wa madararasa 9, Jengo la Utawala na matundu 16 ya | Elimu Msingi 334,600,000
vyoo shule ya Msingi Stadium

7 Ujenzi wa madararasa 4 na matundu 6 ya vyoo shule ya Elimu Msingi 107,200,000
Msingi Rutamba

8 Ujenzi wa madararasa 3 na matundu 6 ya vyoo shule ya Elimu Msingi 83,200,000
Msingi Mvuleni

9 Ujenzi wa madararasa 3 na matundu 6 ya vyoo shule ya Elimu Msingi 83,200,000

Msingi Makumba

JUMLA KUU

1,104,154,497

Imetolewa leo tarehe 24/06/2024

Mwandishi L. Nchimbi

Kny: Mkurugenzi wa Manispaa

LINDI

OfisiyaMkurugenzi, Halmashauri ya Manispaa ya Lindi, S.L.P 1070 Lindi, Simu: +255 023-220-2164, Nukushi: +255 023-220-21186,
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OfisiyaMkurugenzi, Halmashauri ya Manispaa ya Lindi, S.L.P 1070 Lindi, Simu: +255 023-220-2164, Nukushi: +255 023-220-
2116, Baruapepe: info@lindimc.go.tz, Tovuti: www.lindimc.go.tz



