JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS X
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA s,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI A

TANGAZO

KUSIMAMIA NA KUENDELEZA (KUKODISHA) SHAMBA LA MINAZI LILILOPO NG’APA
KUANZIA JULAI 2022 HADI JUNI 2023 (LGA/053/2022-2023/HQ/NS/).

Halmashauri ya Manispaa ya Lindi inakusudia kukodisha shamba la Minazi lililopo Ng'apa kwa
ajili ya kusimamia na kuendeleza na kuvuna mazao ya nazi kwa taasisi, kikundi ama mtu binafsi
kuanzia Julai Mosi 2022 hadi Juni Thelathini 2023.

MASHARTI YA MAOMBI.

Mwombaiji ni lazima awe Mkazi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi

Mwombaji ataje kiasi cha fedha atakacholipa kila jangusho kulingana na bei ya soko.
Mwombaiji atalazimika kusimamia, kufanya usafi na kuweka ulinzi kwenye shamba

Mwombaji anaweza kutembelea shamba Ng'apa ama kufika Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI:
Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa kwenye bahasha na kuwekwa lakiri (seal), juu ya
bahasha iandikwe namba ya zabuni na itumwe kwa:

Katibu, Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Manispaa ya Lindi
S.L.P 1070
LINDI.
Zabuni inaweza kupelekwa kwa kwa njia ya mkono au posta. Siku ya Mwisho kupokelewa ni
Jumatatu tarehe 4 Julai 2022 saa 9.30 Alasiri na ufunguzi utafanyika siku hiyohiyo saa 10-Q0 jioni
kwenye jengo la Mkurugenzi wa Manispaa Ukum i wa Mikutano mbele ya Wazabur)i au
wawakilishi wao.

Wananchi wote mnakaribishwa

Mkurugenzi wa Manispaa
LINDI.

WIURUGE NZ] WA MA NISPAA

miNlpl

Jiandae kuhesabiwa siku ya Juawnm tarehe 23 Agosti, 2022 il

Ofisi ya Mkumgenzl Halmashauri ya M;rzl_spa.a.;a_l_iﬁal-. S.LP 1070 Lindi, Simu: +255 023-220-2164, Nukushi: +255 023-220-

2116, Barua pepe. info@lindimc.go tz, Tovuti: www lindimc.go .tz

1/1



