HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI
TANGAZO! TANGAZO! TANGAZO!
[bookmark: _GoBack]Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi ana tangaza nafasi ya kazi ya Mtoa Huduma za Kitaalamu Ngazi ya Jamii (LSP) kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ajira ya muda inayotekelezwa na kaya za walengwa wa TASAF
SIFA ZA MSINGI ZA MTOA HUDUMA (LSP)
1. Awe anajua kusoma, kuandika na kuhesabu (elimu kuanzia darasa la saba na kuendelea)
2.  Awe na uzoefu wa kusimamia miradi ya jamii
3. Awe na utaalamu unaohusiana na mradi ulioibuliwa
4. Awe na uwezo wa kugawa vipimo vya kazi na kuhakiki ukamilishaji na ubora wa kazi iliyokamilika
5. Awe na uelewa wa msingi wa matumizi ya tecknolojia ya upashanaji  habari kwa njia za kielekitroniki/vishikwambi
6. Atokane na jamii husika

Kazi hizo zitafanyika chini ya udhamini wa Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASAF III) katika vijiji na Mitaa kama ilivyoorodheshwa:
	  S/N
	JINA LA KIJIJI/MTAA
	JINA LA MRADI

	1
	Mchinga I
	Upandaji wa mikoko

	2
	Kikomolela
	Upandaji wa mikorosho

	3
	Moka
	Upandaji wa mikorosho

	4
	Matimba
	Upandaji wa mikorosho

	5
	Likwaya
	Upandaji wa mikorosho

	6
	Komolo
	Upandaji wa mikorosho

	7
	Mtuleni B
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	8
	Kawawa
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	9
	Mitumbati
	Upandaji wa mikorosho

	10
	Tulieni
	Upandaji wa mikorosho

	11
	Kiduni
	Upandaji wa mikorosho

	12
	Tankini
	Utengenezaji wa barabara za jamii

	13
	Mlandege
	Utengenezaji wa barabara za jamii

	14
	Mnazimmoja
	Upandaji wa mikorosho

	15
	Mawasiliano
	Upandaji wa mikorosho

	16
	Mingoyo
	Upandaji wa mikorosho

	17
	Mkwaya
	Upandaji wa mikorosho

	18
	Nanyanje
	Upandaji wa mikorosho

	19
	Jangwani
	Upandaji wa miembe

	20
	Chikonji kaskazini
	Upandaji wa mikorosho

	21
	Chikonji kusini
	Upandaji wa mikorosho

	22
	Rutamba ya sasa
	Upandaji wa mikorosho

	23
	Chilala
	Upandaji wa parachichi

	24
	Michee
	Upandaji wa mikorosho

	25
	Kinyope
	Upandaji wa mikorosho

	26
	Kitumbikwela
	Uchimbaji wa bwawa

	27
	Mtanda juu
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	28
	Mbuyuni
	Upandaji wa mikorosho

	29
	Ng'apang'apa
	Upandaji wa minazi

	30
	Mkupama
	Kilimo cha mbogamboga

	31
	Likong'o
	Upandaji wa mikorosho

	32
	Kikwetu
	Kilimo cha mbogamboga

	33
	Nachingwea
	Utengenezaji wa barabara za jamii

	34
	Uganda
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	35
	Sheikhbad
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	36
	Angola
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	37
	Kariakoo
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	38
	Mabano
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	39
	Likotwa
	Utengenezaji wa barabara za jamii

	40
	Mitwero stendi
	Utengenezaji wa tofali ndogo

	41
	Kilangala B
	Upandaji wa minazi

	42
	Namtamba
	Upandaji wa mikorosho

	43
	Ruchemi
	Upandaji wa mikorosho

	44
	Mkangaulani
	Upandaji wa mikorosho

	45
	Milola A
	Uthibiti wa korongo

	46
	Milola magharibi
	Upandaji wa mikorosho

	47
	Mkombamosi
	Upandaji wa miti ya matunda

	48
	Muungano
	Uhifadhi wa bwawa la maji

	49
	Makumba
	Utengenezaji wa barabara za jamii


MAOMBI YOTE YAWASILISHWE OFISI YA MTENDAJI WA KIJIJI/MTAA NA MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 08/07/2021 SAA 4.00 ASUBUHI. 
NB: Uteuzi utafanywa na serikali ya Kijiji/Mtaa ikiongozwa na Afisa Mtendaji wa Kijiji/Mtaa. Muhtasari wa Uteuzi na maombi yote yawasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa tarehe 09/07/2021
