TA RATIBA YA VIKAO VYA KISHERIA HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI 2022/2023

Na KAMATI ZA KUDUMU AGST SEPT OKT NOV DES JAN FEB | MACH APR MEI JUNI JULAI
1 | Timu ya Wataalam 11 09 07 9 08 6 10 9 8 10 10 8
2 | Kamati ya Kufhibiti UKIMWI 11 11 13 13
3 | Kamati ya Mipangomiji, 12 13 14 14

Mzaingira na Ujenzi
4 | Kamati ya Uchumi, Elimu na 13 14 15 15
Afya
5 | Ukaguzi wa Miradi 18- 17- 18-19 18-19
: o 19 18
6 |Kamati ya Fedha na| 17 15 20 15 15 19 15 15 20 16 15 21
Utawala
7 | Baraza la Madiwani taarifa | 28 27 28 28
- | za Kata
8 | Baraza la Madiwani 29 28 29 29
(kawaida) /
9 | Bodi ya Ajira 12 26 22

10 | Kamati ya Ukaguzi 30 23 23

11 | Bodi ya Zabuni "I 8 gp g 20 17

12 | Bodi ya Vileo 6 3
13 | Kamati ya Maadili
14 | Kamdti ya Lishe s éO " 22 28
14 Baraza la Wafanyakazi 28 27 23
16 | Vikao vya WDC 28 30
17 | Vikao vya KamatizaMitaa | 24 | 23 | 21 | 24 NN R R 25 | 92| 25 | 25
18 | Mikutano Mikuu ya 31 230 29

Mitaa/Vijiji % i 5 2 29 28
19 | Bodiya Afya i e 22 21 20 22
20 | Vikao vya Bodi ya ‘v 26 30 = 29 30

Afya/Kamati za Shule
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