JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI

Kumb. Na LMC/J.20/3/VOL.III/64 Tarehe 22/06/2023

TANGAZO LA NAFASI YA AJIRA YA MKATABA YA
MWAKA MMOJA (1)

Shule ya Sekondari Lindi Wasichana ni miongoni mwa Shule Mpya 10 zilizojengwa na
Serikali ya Awamu ya Sita katika Mikoa 10 ya Tanzania Bara. Shule ni ya Bweni
Maalum ya Sayansi kwa wanafunzi wa Kike. Shule hii ina mandhari na mazingira
mazuri ya kufundishia na kujifunzia. Shule ya Sekondari Lindi Wasichana iko umbali wa
mita 800 kutoka barabara kuu ya Lindi - Dar es saam, Mtaa wa Kilangala B, Manispaa
ya Lindi na ipo umbali wa kilometa 40 kutoka Lindi Mjini. Shule hii inatarajia kuanza
kupokea Wanafunzi wa Kidato cha Tano kunzia tarehe 13 Agosti, 2023.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi anapenda kuwatangazia Wananchi
wote wenye sifa kuomba nafasi za Ajira ya Mkataba wa mwaka mmoja (1) kwa nafasi

zifuatazo. -

1. MLINZI DARAJA LA Il NAFAS| 3

Sifa za Mwombaji.
Kuajiriwa Wahitimu wa Kidato cha Nne, waliohitimu Mafunzo ya Mgambo/Polisi/JKT au
Mafunzo ya Zimamoto kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali.

Majukumu ya kazi ya Mlinzi Daraja la Il
i, Kuhakikisha kwamba mali yoyote ya Ofisi inayotolewa langoni (Nje ya Ofisi) ina
hati ya idhini.
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i.  Kuhakikisha kuwa, mali yote inayoingizwa langoni inazohati za uhalali wake.
iii.  Kulinda usalama wa Majengo, Ofisi na Mali za Ofisi mchana na usiku.

iv.  Kuhakikisha kwamba milango na madirisha yote yamefungwa ipasavyomwisho
was aa za kazi.

v.  Kuhakikisha kwamba wageni wote wanaingia katika eneo la Ofisi wana idhini ya
kufanya hivyo.

vi. Kupambana na majanga yoyote yatakayotokea katika eneo la kazi kama vile,

moto, mafuriko na mengine na kutoa taarifa katika vyombo vinavyousika, kama
vile Polisi na Zimamoto.

vii.  Kutoa ushauri jinsi ya kuboresha huduma ya ulinzi mahali pa kazi.

Ngazi ya Mshahara:
Mshahara utalipwa kwa viwango vya Serikali ambavyo ni TGOS A.

2. MPISHI DARAJA LA Il NAFASI 2

Kuajiriwa Wahitimu wa Kidato cha Nne, waliohitimu Mafunzo ya Upishi kutoka katika
Chuo cha VETA au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

Majukumu ya kazi ya Mpishi Daraja la Il

i. Kuandaa na kuwapikia wanafunzi chakula kwa kufuata ratibba ya chakula
aliyopewa.

ii. Kufanya usafi wa vyombo, jiko, na maeneo yake kama stoo na eneo la kuoshea
vyombo.

ili. Kuhakikisha kuwa vyakula vilivyoletwa na wanafunzifwazazi ni salama na
vinahifadhiwa katika hali ya usafi.

iv. Kuhakikisha usalama na usafi kwa vyakula vyote vilivyopikwa.,

v. Kuandaa vitafunwa mbalimbali na wanafunzi kama inavyooneshwa kwenye

ratiba.

vi. Kuwasimamia wanafunzi kusafisha na kuhifadhi vizuri vyombo vyao vya kulia na
kuhifadhi chakula.

——— e manzi. Halmashauri ya Mani ; .
Ofisi ya Mkurugenz, ya ISpaa ya Lindi, 5.L.P 1070 Lindi,
NL:kuﬁf:h. +255 023-220-2118, Barua pepe: info@lindime.go. tz, Tovuti

Simu: +255 023-220-2164,
www lindime go tz

CamScanner



Ngazi ya Mshahara:
Mshahara utalipwa kwa viwango vya Serikali ambavyo ni TGOS A,

3. MHUDUMU WA JIKONI DARAJA LA Il NAFASI 2

Sifa za Waombaiji.
anpnwa wahitimu wa Kidato cha Nne wenye uzoefu wa kazi kwa muda usiopungua
miaka mitatu.

Majukumu ya kazi ya Mhudumu wa Jikoni Daraja la Il.
i.  Kuandaa na kuwapikia wanafunzi chakula kwa kufuata ratiba ya chakula
aliyopewa.
ii. Kusafisha vyombo vya kupikia
ii. Kusafisha vyombo vya kulia chakula
iv.  Kusafisha Meza zitlumiwazo kwa chakula
v. Kuwatayarishia Wapishi/Waandazi vifaa vya Mpishi na Mezani.
vi. Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia.
vii. Kuwasaidia Waandaaji na Wapishi.

Ngazi ya Mshahara:
Mshahara utalipwa kwa viwango vya Serikali ambavyo ni TGOS A.

MASHARTI YA JUMLA
i. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania.

ii. Waombaiji wote wawe na umri kati ya miaka 18-45.

ii. Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.

iv. Waombaji waambatishe Maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba za simu
za kuaminika na majina mawili (2) ya Wadhamini.

v. Maombi yote yaambatishwe na picha moja (Passport size ya hivi karibuni na
iandikwe jina kwa nyuma).
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. Maombi yaambatishwe na nakala za vyeti vya Taaluma/Shule na vyeti vya
kuhitimu mafunzo ya vyuo.

vii. Waombaji wote waambatishe nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA) kwa
ambao hawana Vitambulisho hivyo, namba za NIDA ziandikwe kwenye maelezo
binafsi (CV).

vii,

Maombi yote yatakayoambatishwa na Taarifa ya Matokeo ya Kidato cha Nne
(Results Slip) hayatafanyiwa kazi.

UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo;

Mkurugenzi wa Manispaa,

Halmashauri ya Manispaa ya Lindi,
S.L.P 1070,

LINDL.

MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA
LINDI.
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