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FOMU Na 1 

Maombi Na: 

4 

Matatu - HERUFI KUBWA) 
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Jina Kamili la Mwombaji (Majina 

Anuani ya Mwombaji 

7 

Aina Ya Mwombaji (Chagua 
inayofaa) 

MAELEZO KWA WAOMBAJI: 

3. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI 

Matumizi ya Kiwanja Unachoomba 
(Chagua inayofaa) 

Sahihi 

FOMU YA MAOMBI YA KUNUNUA KIWANJA 
(KIFUNGU CHA 25 SHERIA YA ARDHI NA. 4 YA 1999) 

S. L. P. 
Wilaya/MijilJiji: 

Namba Ya Simu: 
Uraia: 

Binafsi 

Makazi 

barua pepe: 

Nyumba za Biashara (Malls) 

kwa taarifa zaidi tembelea na tuandikie: 
tovuti: www.lin dimc.go.t 

md@lindimc.go. tz 

Housing Estate 
Hoteli 
lbada 

Taasisi 

Mengineyo (Mfano Ofisi) 

Tarehe 

2. Kama unaomba viwanja vingi tafadhali jaza fomu na ulipie kila kiwanja na fomu yake. 

Ninathibitisha/Tunathibitisha kwamba maelezo yote hapo juu ni ya kweli na sahihi kadri ya uelewa wanguwetu. 

0717 001 840 (Afisa Biashara wa Manispaa) 

OME 

1. Bei ya fomu ni Shilingi 20,000/= (ambayo haitorudishwa): fedha hii ilipwe kwa kutumia Namba ya Malipo (Control Number) utakayopewa na Afisa Mapato wa Manispaa wakati unachukua fomu. 

Jinsia: 

Bandika 

Picha yako 
hapa 

Makazi na Biashara 
Biashara 

Zahanati 

Malipo ya awali ni nusu ya gharama ya bei ya kiwanja ambapo mwombaji atalipa kuilipa ndani ya siku kumi na nne (14) ndipo atapewa Hati ya Amri ya kutakiwa kulipia fedha iliyobaki ndani ya miezi 4 kwa mkataba maalum. 5. Mwombaji ambaye hatalipa fedha yote ndani ya kipindi cha miezi 4 cha mkataba huu, kiwanja kitapewa mwingine. Tafadhali rejesha fomu iliyojazwa vizuri katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi kwa Afisa Biashara Kama unahitaji ufafanuzi zaidi, fika Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi au piga simu zifuatazo: 0718 340 247 (Afisa Ardhi) 

MKURUGENZI WA MANISPAA 
HALMASIIAURI YA MANISPA� YA 

LINDI 

D KE 

Kituo cha Mafuta 
Shule 

Bei ya Viwanja kwa mita ya mraba Tshs. 3,000/= kwa Makazi, Majengo ya Umma na Majengo ya lbada, Tshs. 3,500 kwa viwanja vya Biashara na Makazi, Tshs. 4,000/ kwa viwanja vya Biashara na Tshs. 6,000/= kwa viwanja vya Hoteli, Viwanda na Vituo vya mafuta. 

ZINGATIA: Malipo ya Kiwanja yatakayolipwa nje ya mfumo wà Namba Maalum (Control Number) inayotolewa na Afisa Mapato wa Manispaa HAYATATAMBULIWA na yatakuwa BATILI. 

Ofisi ya Mkurugenzi, Halmashauri ya Manispaa va Lindi. S.L.P 1070 Lindi, Simu: +255 023-220-2164, Nukushi: +255 023 220-2116, Barua pepe: info@lindimc.go.tz, Tovuti: www.lindimc.go.tz 
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