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Tarehe: 25/10/2021 

 

 

 MGAO WA FEDHA ZA MPANGO WA MAENDELEO (UVIKO -19) KWA AJILI YA UJENZI 
WA MIUNDOMBINU KATIKA SEKTA YA ELIMU NA AFYA 

A: Shule za Msingi 

Na. Jina la Shule Idadi ya vyumba vya madarasa 
Kiasi cha fedha 
kilichopangwa 

1 
Tulieni Madarasa 2 shule shikizi Mayani 40,000,000 

2 
Cheleweni Madarasa 2 shule shikizi Mkoimba 40,000,000 

3 
Mnazimmoja Madarasa 2 shule shikizi Mawasiliano 40,000,000 

4 
Kitumbikwela Madarasa 2 shule shikizi Lukuti 40,000,000 

5 
Kilangala Madarasa 2 shule shikizi Kilangala A 40,000,000 

6 
Nangaru Madarasa 3 shule shikizi Uleka 60,000,000 

7 
Kitomanga Madarasa 4 shule shikizi Runyu 80,000,000 

8 
Kikwetu Madarasa 4 shule shikizi Mbanja 80,000,000 

Jumla 
21 420,000,000 

 

B: Shule za Sekondari 

Na. Jina la Shule Idadi ya vyumba vya madarasa 
Kiasi cha fedha 

kilichopangwa 

1 Chikonji  Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 60,000,000 

2 Kineng’ene Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 40,000,000 

3 Kitumbikwela Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 40,000,000 

4 Lindi Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 40,000,000 

5 Mingoyo Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 40,000,000 

6 Mitwero Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 40,000,000 

7 Mkonge Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 40,000,000 
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8 Ng’apa Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 40,000,000 

9 Kitomanga Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 60,000,000 

10 Mchinga Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 60,000,000 

11 Milola Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 60,000,000 

12 Mipingo  Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 60,000,000 

13 Nangaru Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 60,000,000 

14 Rutamba Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 60,000,000 

Jumla 35 700,000,000 

 

C: NYUMBA ZA WATUMISHI (AFYA) 

Na. Jina la Zahanati Jina la Mradi 
Kiasi cha fedha 

kilichopangwa 

1 Mnan’gole Ujenzi wa nyumba 1 ya mtumishi  30,000,000 

2 Tandangongoro Ujenzi wa nyumba 1 ya mtumishi 30,000,000 

3 Matapwa Ujenzi wa nyumba 1 ya mtumishi 30,000,000 

Jumla 3 90,000,000 

 


