JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS _
Tawala za Mikoa na Serikali z2 I\_ﬂltdaia
Halmashauri ya Manispaa ya Lin

TANGAZO KWA UMMA

OFIST YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA LINDI INAWAT ANGAZIA
WAMILIKI WOTE WA MADUKA YA JUMLA NA REJAREJA YA VYAKULA
KUWA MADUKA HAYO HAYARUHUSIWI KUJIHUSISHA NA UUZWAIL
WA DAWA AINA YEYOTE ZA BINADAMU KWANI KUFANYA HIVYO NF
KINYUME CHA KANUNI ZA MWAKA 2019-TANGAZO LA
SERIKALI NA 185/2019 KANUNI YA 8(1).

HIVYO HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA KWA MUJIBU WA
KANUNI ZA MWAKA 2019-TANGAZO LA SERIKALI NA
185/2019 KANUNI YA 8(2).

MFANYA BIASHARA ANAPASWA KUZINGATIA SHERIA, KANUNI,
TARATIBU NA MIONGOZO ILIYOPO KULINGANA NA VIBALI
ANAVYOPATIWA NA MAMLAKA HUSIKA.

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI ITAFANYA ZOEZI LA UKAGUZI
KUANZIA TAREHE 01/12/2022.

UPATAPO TANGAZO HILI MTAARIFU NA MWENZAKO NIWATAKIE
UTEKELEZAJI MWEMA.

WOTE MNAKARIBISHWA

Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa
LINDI.
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