JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFIS| YA RAIS
Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
Halmashauri ya Manispaa ya Lindi

TANGAZO KWA UMMA

OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA LINDI INAWATANGAZIA
WAMILIKI WOTE WA MADUKA YA DAWA MUHIMU(DLDM) YALIYOPO
MANISPAA KUHUISHA VIBALI VYAO KWA MUJIBU WA KANUNI ZA
MWAKA 2019-TANGAZO LA SERIKALI NA 185/2019 KANUNI
YA 13(2).

KWA KUTOKUFANYA HIVYO HATUA KALI ZA KISHERIA
ZITACHUKULIWA IKIWA NI SAMBAMBA NA KULIFUNGIA DUKA HILO.

HIVYO KILA MMILIKI ANAPASWA  KUHAKIKISHA ANAZINGATIA
SHERIA, KANUNI, TARATIBU NA MIONGOZO ILTYOPO ILIKUEPUKA
USUMBUFU NA KUCHUKULIWA HATUA ZA KISHERIA.

WAKATI WA KUHUISHA  KIBALI YAFUATAYO YANAPASWA
KUKAMILISHWA KABLA YA KUWASILISHA NYARAKA HIZO OFISI YA
MGANGA MKUU WA MANISPAA;

1. FOMU YA KUHUISHA KIBALI ILIYOJAZWA KIKAMILIFU,

2. FOMU YA MKATABA ILIYOJAZWA KIKAMILIFU NA KUTHIBITISHWA
NA MWANASHERIA MWENYE MUHURI ULIOTHIBISHWA,

3. NAKALA NGUMU YA CHETI CHA UMILIKI WA DUKA,

4. NAKALA NGUMU YA  VYETI VYA WATOA HUDUMA
ZILIZOTHIBITISHWA NA MWANASHERIA,

5. NAKALA NGUMU YA CHETI CHA BRELA,

6. BARUA HALISI ZA MAOMBI YA KUENDELEA KUTOA HUDUMA,

7. TIN NAMBA,
8. RISITI YA MALIPO YA MARA YA MWISHO KULIPIA.

SAMBAMBA NA HILO KWA WALE WOTE WALIOLIPIA UHUISHWAII
WA MADUKA YAO MTATANGAZIWA PINDI VIBALT VYENU VITAKAPO

POKELEWA.

UPATAPO TANGAZO HILI MTAAR
UTEKELEZAJI MWEMA.
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Mkurugenzi wa Manispaa,

Halmashauri ya Manispaa
LINDI.  wonUGENZI WA MANISPAA
LINDI
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