TANGAZO

UKUSANYAJI WA USHURU WA MAPATO KWENYE VYOO VYA

STENDI KUU YA MABASI, SOKO KUU NA SOKO LA SABASABA
KWA KIPINDi CHA MWAKA WA FEDHA 2020/2021 &

ZABUNI NA. LGA-053/2020/2021/HQ/NS/10

MWALIKO WA ZABUNI

Halmashauri ya I_\/lanispaa ya Lindi inatangaza >abuni za ukusanyaji wa mapato katika
vyoo vya Stendi kuu ya mabasi, Soko kuu na Soko la Sabasaba kwa kipindi cha

kuanzia Julai, 2020 hadi Juni, 2021

VIASHARTI YA MAONMBI YA ZABUNI:
~ Mwombaii lazima awe na ofisi inayotambulika, anuani ya posta na namba

ya simu.
~ Mwombaji awe na Leseni hai ya
TIN namba pamoja na nyaraka nyingine muhimu.
~ Mwombaji anatakiwa Kuambatanisha taarifa ya Benki (Bank statement) ya

mwaka mmoja hadi 20/04/2020 ili kuthibitisha UWez0 wake kifedha.
Mwombajl wa zabuni va kukusanya US |

3iashara ya aina ya zabuni anayoomba,

huru / mapato ataje kiasi

atakachokusanya Kutoka chanzo husika na kuilipa Halmashauri. (Mzabuni

atalipwa asilimia shirini (20%) ya makusanyo kwa kila mwezi.
o Adaya Tsns. 50.000/= kwa mzabl ni ilipwe katika akaunti ya makusanyo ya

ndani ya Manispaa. Mzabuni atapaswa kuambatanisha stakabadhi ya

malipo wakati wa cuwasilisha zabuni yake. |
o Mwombalji anatakiwa aambatanishe uzoefu wake katika ukusanyaji mapato

ya Umma
® Halmashauri ya
kabisa au ya Juu.

manispaﬁé‘ ya Lindi haitalazimika kukubali zabuni ya chini



JINSI YA KUTUMA MACMBI HAYO:
Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa kwenye bahasha na kuwekwa lakiri (seal). Juu

ya bahasha landikwe na mba ya zabuni, na itumwe kwa anuani ifuatayo:-
Katibu, Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Manispaa ya Lindl
S. L. P 1079
LINDI

Zabuni zinaweza kupelekwa kwa mkono au posta na siku ya mwisho kupokea zabuni
hizo ni siku ya Jumatatu tarehe 11/06/2020 saa 4. 00 asubuhi na ufunguzi utafanyika siku
hiyo hiyo katika Ofisi ya Kiengo cha lanunuzi na Ugavi muda mfupi baada ya zabuni
kupokelewa mbele ya wazabuni au wawaki ishi wao watakaopenda

Wote mnakaribishwa.
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