MRADI WA KUUZA VIWANJA NGONGO - Bandika Picha
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NANENANE MANISPAA YA LINDI

gt binafsi)
FOMU #1 Na. L.........
FOMU YA MAOMBI YA KUNUNUA KIWANJA
(KIFUNGU CHA # 25 CHA SHERIA YA ARDHI NA. 4 YA 1999 )
Malipo yote yafanyike kupitia;
Lindi Municipal Council Miscellaneous Deposit Account No. 70210000540 NMB
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3. | Aina Ya Mwombaji (Chagua inayofaa) |:|Taa3|3| I:I Binafsi (Jinsia)
KE
4. | Matumizi ya Kiwanja (Chagua inayofaa) I:I Makazi I:I Makazi / Biashara
Maeneo ya Kuabudu Biashara
Hoteli |:| Housing Est.l:l Shule
I:I Maeneo ya Umma I:I Zahanati / Afya
5. | Uwezo wa kulipa Kiwanja I:I(a) 700,000 - 1,400,000 I:I (b) 1,400,000 - 2,400,00
[ ) 2,400,000 - 3,600,000 | | (d) Zaidi ya 4,000,000
6. | Uwezo wa kulipa I:I(a) Mwaka 1 I:I (b) Miaka 2
|:| (c) Miaka 3

7. Ninathibitisha / Tunathibitisha kwamba maelezo yote hapo juu ni ya kweli na sahihi kadri ya uelewa wangu
WELU. TarENE: .. Sahihii ..o

8. Njia ya kulipia kwa watumishi: (a) Kukatwa mshahara

(b) Vyanzo binafsi

FOMU # 1 Na.L ............
KUKIRI / UTHIBITISO
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(Taja majina, fomu ya maombi dhamana Tsh .............ccoiiiiiiiiin s (Taslimu)
(Sahihi & Muhuri wa Mpokeaji - Tawi la Benki ya NMB PLC)




MCHANGANUO KWA MUOMBAJI

a) Mchanganuo wa bei za viwanja kwa mita moja ya mraba
Na | MATUMIZI YA ARDHI BEI YA KUUZIA TSHS KWA KILA MITA
1 Makazi 3,500/=
2 Makazi na biashara 4,500/=
3 Majengo ya umma (public building) taasisi, zahanati, huduma za | 3,500/=
ibada (religious institution), taasisi za elimu, shule.
4 Biashara, Hoteli, Taasisi binafsi, Housing Estate 7,000/=

b) Maelezo ya viwanja (Matumizi na idadi ya viwanja)
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c) Maelezo ya fedha ya dhamana

Na

Aina ya mwombaji Fedha ya dhamana kwa kila kiwanja sio chini ya:

1

Mwombaji binafsi 200,000/=

2

Taasisi za umma 500,000/=

3

Taasisi za binafsi 1,000,000/=

MAELEZO MUHIMU KWA WAOMBAJI
1) Uuzaji wa viwanja katika Manispaa ya Lindi utaanza tarehe 08 March 2017 hadi tarehe 08 March, 2020

2) Bei ya kununua fomu ni tsh. 20,000/= (fomu zinapatikana benki ya NMB PLC matawi yote Tanzania)

3) Tafadhali rejesha fomu iliyojazwa vizuri katika benki ya NMB PLC au Ofisi ya Ardhi Manispaa Lindi na utapewa fomu ya

uthibitisho kukiri itakayoambatana na mhuri wa benki ya NMB PLC au Afisa Ardhi Mteule wa Manispaa Lindi.

4) Kama utapendelea kuomba viwanja zaidi ya kimoja, tafadhali jaza fomu kwa kila kiwanja.

5) Ukubwa wa viwanja (a) ujazo mkubwa (300 — 600) mita za eneo; (b) ujazo wa kati (601 — 800) mita za eneo; (c) ujazo

mdogo (801 — 1200) mita za mraba; (d) ujazo mdogo zaidi (1200+) mita za mraba

6) Malipo ya gharama za kiwanja yatalipwa ndani ya miezi 36 tangu tarehe ya kupewa taarifa ya kugawiwa kiwanja, kwa

atakae chelea bila kulipa kwa miezi mitatu mfululizo bila taarifa rasmi atakosa sifa.

7) Kwa maelekezo zaidi/ufafanuzi wa yote hapo juu, tafadhali wasiliana na ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi.

Barua pepe: ardhilindimc@gmail.com Simu: 023-2202164 / 0718 340 247

NB: Kwa kuharakisha utekelezaji mwombayji wa mbali anaweza ku scan ukurasa wa kwanza wa fomu

hii pamoja na nakala za malipo za benk (Bank Slip) nakutuma kwa barua pepe iliyotajwa hapo juu.

(E-mail: ardhilindimc@gmail.com)




