
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

CIpA TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA 

MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI 

Mkurugenzi wa Manispaa 
S.L.P 1070 

LINDI 

Kumb. Na. LMC/B.20/3VOL.II/88 07/11/2022 

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI 

Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi anapenda kuwataarifu 

waombaji kazi wote walioomba kazi ya Mkataba ya Afisa Habari 

Daraja La ll, kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa tarehe 14 

Novemba, 2022 kuanzia saa 2:00 Asubuhi katika Ukumbi wa 

Manispaa na hatimaye kupangiwa Kituo cha kazi kwa mwombaji 

atakayefaulu usaili huo. 

Aidha, Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia 

maelekezo yafuatayo 

. Usaili utafanyika tarehe 14 NOVEMBA, 2022 kuanzia saa 

2:00 Asubuhi kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili. 

ii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kimoja wapo 

kati ya viafutavyo; Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, 

Leseni ya kuendesha gari kwa ajili ya utambuzi. 

Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, 
ii. 

kuanzia cheti cha kuzaliwa, Kidato cha IV, VI, Elimu na 

Taaluma. Statement of Results HAVIKUBALIKI. 
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