
JAMHURI YA MUUNGANO WATANZANIA
OFISI YA RAIS

Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
Halmashauri ya Manispaa ya Lindi

20/2/2018

Kumb.LMC/B.20/6/ 1VII
WAFANYA BIASHARA WOTE
WAUZA VILEO
MANISPAA YA LINDI

YAH: KUKARIBISHA MAOMBI YA LESENI ZA VILEO MSIMU WA APRILI 2018
MPAKA SEPTEMBA 2018

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu, Kwa mujibu wa Sheria Na 28 ya mwaka 1968 na
marekebisho yake, Mkurugenzi wa Manispaa Lindi anakaribisha maombi ya Vileo msimu
uliotajwa hapo juu.

UTARATIBU

1. Unatakiwa kujaza fomu ya maombi ya Leseni ya vileo na kuiwasilisha kwa Afisa
Biashara Manispaa

2. Maombi mapya yapitie ngazi zote (Afya na Mipango Miji)
3. Mwisho wa kupokea Maombi ni tarehe 28/3/2018
4. Mtu yeyote atakaye chelewa kuleta maombi ataitisha kikao kwa gharama yake
5. Mtu yeyote mwenye pingamizi, Mtu asipewe leseni alete kwa maandishi kwa

Mkurugenzi wa Manispaa
6. Kikao cha Mamlaka ya Vileo kitafanyika tarehe 30/3/2018
7. Leseni zitaanza kutolewa  kuanzia tarehe 1/04/2018

Nawasilisha

Donald M. Mwakatundu
Kny;Mkurugenzi Manispaa
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