
 

 

 

 

 

TANGAZO LA UKARIBISHO WA WATUMISHI WA AJIRA MPYA KATIKA KADA 

YA ELIMU NA AFYA 

 

Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi anayo furaha kuwapongeza na kuwakaribisha 

watumishi wote wa ajira mpya katika kada ya elimu na afya waliopangiwa katika vituo 

vya kazi vilivyopo ndani ya Manispaa ya Lindi. 

Aidha, Watumishi hao wanatakiwa kuripoti katika vituo vyao vya kazi kabla ya tarehe 

14.07.2021 kwa mujibu wa tangazo lililotolewa na OR-TAMISEMI la mnamo tarehe 

25.06.2021.Kwa mtumishi atakayepata changamoto au atakayehitaji msaada zaidi 

atumie mawasiliano yafuatayo:  

S/N JINA CHEO NAMBA YA SIMU 

1. Jomaary M. Satura Mkurugenzi wa Manispaa 0767042958 

2. Baptista Kihanza Afisa Utumishi 0784417449 

3. Matilda Luvanda Afisa Elimu Msingi 0712751894 

4. Omary Maje Afisa Elimu Sekondari 0784634689 

5. Abilah R. Mbingu Kaimu Mganga mkuu 0716348103 

6. Elida Bupamba Katibu wa Afya 0719616134 

 

 

Jomaary M. Satura 

Mkurugenzi wa Manispaa 

LINDI 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS  

     TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI 

 

 

 
 

 

 

 

06.07.2021 


