
TANGAZO LA KAZI              
HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI 

 

 

 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI KWA MKATABA KWA WASAIDIZI 

WA HESABU KATIKA VITUO VYA AFYA VYA MANISPAA YA LINDI 

Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi anawatangazia nafasi mbili (2)  ya kazi ya 

Mkataba ya Wahasibu wasaidizi katika Vituo vya Afya vya Manispaa ya Lindi. 

VIGEZO 

• Awe Raia wa Tanzania aliyehitimu na kupata Cheti cha Taaluma cha Kidato 

cha Nne (IV) (Results Slip hazikubaliki).  

• Awe na Stashahada ya Uhasibu kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na 

Serikali au Cheti cha ATEC I kinachotolewa na NBAA au sifa nyingine 

zinazolingana na hizo zinazotambulika na NBAA 

• Awe na umri wa miaka isiopungua 18 na usiozidi 45 

• Watumishi waliofukuzwa kazi serikalini hawaruhusiwi kuomba 

• Barua za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vilivyothibitishwa, 

maelezo binafsi ya mwombaji na picha ndogo za rangi mbili(2) zilizopigwa 

siku za karibuni. 

 

KAZI NA MAJUKUMU 

• Kusimamia utunzaji wa nyaraka za fedha kwenye Vituo vya kutolea 

Huduma za Afya 

• Kufanya usuluhishi wa kibenki kwenye Vituo vya kutolea Huduma za Afya 

• Kusimamia matumizi ya fedha Vituoni kulingana na mwongozo wa 

matumizi ya fedha za Vituo vya kutolea Huduma za Afya na kanuni za 

Fedha za Serikali 

• Kutoa taarifa za fedha za mapato na matumizi kila mwezi. 

 

Maombi yote yatumwe Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi ,SLP 1070, 

Lindi kabla ya tarehe 20/11/2020  

 

Imetolewa na Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa Lindi. 


