
TANGAZO NDUGU WANANCHI 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA LINDI ANAWATANGAZIA 
WAN AN CHI KUW A: 
T ASAP makao makuu kwa kushirikiana na Hamashauri ya Manispaa ya Lindi 

itafanya uhakiki na uhuishaji wa taarifa za walengwa katika mitaa yote 30 

iliyopo kwenye Mpango. Zoezi hili litafanyika kwa muda wa siku moja katika vituo 

vya malipo. 

Hivyo, wawakilishi wa Kaya wote wanatakiwa kufika eneo lililopangwa kwa ajili 

ya uhakiki kuanzia saa mbili Asubuhi na kuzingatia yafuatayo: 

1. Mwakilishi wa kaya ambaye ndiye anapokea ruzuku afike na vitarnbulisho 

vifuatavyo; 

• Kitarnbulisho cha Taifa (NIDA) au narnba ya NIDA, 

• Kitarnbulisho cha mpiga kura, 

• Kitarnbulisho cha T ASAF au risiti yoyote ya rnalipo 

• Mwakilishi wa kaya ambaye hatakuwa na vitambulisho vilivyotajwa 

afike na barua ya utarnbulisho kutoka kwa Mtendaji wa Mtaa anaoishi. 

• Mwakilishi wa kaya pia anatakiwa afike na taarifa zake na wanakaya 

anaoishi nao. 

2. K wa kaya zenye watoto wa urnri wa miaka 0-5 waje na kadi za kliniki kwa 

kila mtoto. 

3. K wa kaya zenye watoto ambao wako shuleni waje na Daftari la rntoto la shule 

Ienye jina kamili la mtoto, shule na darasa analosoma kwa kila rntoto. 

Zoezi la uhakiki ni muhimu kwani, kaya isiyohakikiwa itakuwa imejitoa yenyewe 

katika mpango. 
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