

# TANGAZO LA SENSA YA UVUVI 2018



WIZARA YA KILIMO MIFUGO NA UVUVI  
IKISHIRIKIANA NA MRADI WA SWIOFish  
INAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA  
KUTAKUWA NA SENSA YA UVUVI  
ITAKAYOFANYIKA KWENYE MIALO YOTE YA  
PWANI YA BAHARI YA HINDI KUANZIA TANGA  
HADI MTWARA, ZOEZI HILI LITAANZA TAREHE  
23 - 26 MACHI, 2018.

ILI KUFANIKISHA ZOEZI HILI, WAVUVI,  
WAMILIKI WA VYOMBO NA ZANA ZA UVUVI  
PAMOJA NA WATOA HUDUMA KATIKA MIALO  
MNATAKIWA KUWA KWENYE MIALO YENU  
BILA KUKOSA.

TAFADHALI TOA TAARIFA SAHIHI KWA  
MKUSANYA TAARIFA.

*Tangazo hili linaelewa na Wizara ya Mifugo na  
Uvuvi.*