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TANGAZO LA AJIRA 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi kupitia Idara ya Afya kwa 
kushirikianan na Shirika Lisilo la Kiserikali Deloite chini ya Mradi wa USAID- Boresha Afya 
anapenda kuwatangazia wananchi nafasi moja ya kazi ya Mkataba, ili wenye Sifa na 
wangependa kufanya kazi katka Manispaa ya Lindi watume maombi yao.  

DISTRICT DATA MANAGER ( NAFASI 1 )  

SIFA ZA MUOMBAJI: 

1. Awe na cheti cha Kidato cha nne (IV) au cha sita (VI) 
2. Awe na Stashahda ya Statistics, Health Informaticts, Monitoring & Evaluation. 
3. Awe na ujuzi wa kutumia Statistical Software kama (STATA,SPSS n.k) 
4. Awe mwenye ujuzi wa kutumia Kompyuta pakato na uzoefu wa Microsoftword, 

Excell, Power Point na Publisher. 
5. Awe mwenye uzoefu wa ufuatiliaji, tathmini na matumizi sahihi ya Takwimu. 
6. Awe mwenye ujuzi wa matumizi ya Register za MTUHA, CTC2 Database na 

HMIS database. 

MAJUKUMU YA KAZI: 

i. Kusimamia, kuunganisha na kutoa msaada wa kitaalamu katika vituo vya 
kutolea Huduma ya Afya. 

ii. Kukusanya na Kuchambua taarifa za PMTTCT, C&T, CECAP, Gender, FP, TB, 
TB/HIV na CBHS. 

iii. Kuhakikisha uwepo wa vifaa ya Afya katika vituo vyote vya Afya. 
iv. Kuhakikisha makarani wote wanafuatilia vipimo vya Ukimwi na waathirika 

kila Wiki na Mwezi katika vituo vyote vya ktolea hudma ya Afya. 
v. Kuhakikisha taarifa ya siku, mwezi, robo ya mwaka, nusu ya Mwaka na 

Mwaka inaandaliwa na kuwasilisha kwa wakati. 
vi. Kuhakikisha taaarifa za wagonjwa zinahifadhiwa vizuri kwa ajiri ya ufuatiliaji. 
vii. Kufanya kazi nyingine utakayopewa na Kiongozi wako.  
viii. Kutoa msaada wowote utakaohitajika katika Kituo cha cha kutolea huduma ya 

Afya. 
 
 
 

 
 

      
                       

 



 
MAELEZO KWA MWOMBAJI: 
• Barua za maombi ziandkwe kwa Mkono wa mwombaji  na kuambatsnish 

na vivuli vya vyeti vyote vy aelimu na mafunzo. 
• Ufupisho wa taarifa za mwombaji (Wasifu) 
• Kivuli cha cheti cha Kuzaliwa 
• Maombi yaambatanishwe na namba za simu za mkononi pamoja na picha 

ndogo mbili (Passport Size za rangi ) za hivi karibuni 

NGAZI YA MSHAHARA: 

Malipo ya Mshahara yatazingatia Muongozo wa Malipo ya Mshahara wa Serikali.  

Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta au kwa Mkono, kwa anuani yifuatayo: 

Mkurugenzi wa Manispaa ya Lindi, 
S.L.P 1070, 
LINDI. 

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 25/01/2019 saa  9:30  Alasir  

 

 

Satura J.M 

MKURUGENZI WA MANISPAA 
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