RATIBA YA VIKAO VYA KISHERIA HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI 2020/2021

Na KAMATI ZA KUDUMU JULAI AGST SEPT OKT NOV DES JAN FEB MACH APR MEI JUNI JULAI
1 | Timu ya Wataalam 5 12 15 08 10 11 9 10 9 8 11 11 9
2 | Kamati ya Kufhibiti UKIMWI 9 13 13 15 14
3 | Kamati ya Mipangomiji, 10 15 14 16 15
Mzaingira na Ujenzi

4 | Kamati ya Uchumi, Elimu na 11 16 15 19 16
Afya

5 | Ukaguzi wa Miradi 16-17 19- 16- 20-21 17-18

20 17

6 |Kamati ya Fedha na 19 14 15 21 13 15 19 13 12 22 14 15 22
Utawala

7 | Baraza la Madiwani taarifa 26 27 30 29 28
za Kata

8 | Baraza la Madiwani 27 28 31 30 29
(kawaida)

9 | Bodi ya Ajira 14 28 22

10 | Kamati ya Ukaguzi 17 30 23 23
11 | Bodi ya Zabuni 18 20 17
12 | Bodiya Vileo 6 3
13 | Kamati ya Maadili 21 18
14 | Kamati ya Lishe 22 23 28 30
14 Baraza la Wafanyakazi 26 28 27 23
16 | Vikao vya WDC 22 23 26 23
17 | Vikao vya Kamati za Mitaa 24 23 21 24 19 22 24 26 27 25 26
18 | Mikutano Mikuu ya Mitaa 31 30 29 30 28 28
19 | Bodiya Afya 22 2] 20 22

20 | Vikao vya Bodi ya 18 26 30 29 30

Afya/Kamati za Shule




