
 

 

RATIBA YA MBIO ZA MWENGE WA UHURU HALMASHAURI YA MANISPAA YA 

LINDI TAREHE 22-23 MEI, 2017 

 

 

TAREHE MUDA MAHALI SHUGHULI 
UMBALI 

(KM) MHUSIKA 

22/5/2017 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

12.30-2.30 
Ofisi ya 
Mkurugenzi wa 
Manispaa 

Msafara kuelekea eneo la 
mapokezi ya Mwenge    S/M 
Mnazimmoja. 
 

25 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

2.30-3.30 
Kiwanja cha S/M 
Mnazimmoja 

Kupokea Mwenge wa Uhuru 0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

3.30-4.00 
Kiwanja cha S/M 
Mnazimmoja 

KUTOA UJUMBE WA 
MWENGE 

0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

4.00-4.10 
Kiwanja cha S/M 
Mnazimmoja 

Mwenge kuelekea eneo la 
Upimaji wa viwanja – 
NGONGO. 
 

7 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

4.10-4.15 

Eneo la Upimaji 
wa viwanja - 
NGONGO 

Mwenge kuzindua mradi wa 
upimaji viwanja na kukabidhi 
Hati kwa ajiri ya Ujenzi wa 
Viwanda katika Maeneo ya 
Ngurumahamba. 
 

0 

Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 
 
 

4.15-4.20 

Eneo la Upimaji 
wa viwanja - 
NGONGO 

Mwenge kuelekea Ngongo 
Sekondari 

1 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

4.20-5.00 
Shule ya 
Sekondari Ngongo 

CHAI YA ASUBUHI 0 
Mkurugenzi 
wa 
Manispaa 

5.00-5.10 
Shule ya 
Sekondari Ngongo 

Mwenge kuelekea Ng’apa 10 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

5.10-5.25 
 Ofisi ya Kata ya 
Ng’apa 

Mwenge Kuzindua Mradi wa 
kukamua Mafuta ya Nazi na 
kukagua umaliziaji wa Ofisi ya 
Kata. 
 

0 
Mkuu wa 
Wilaya Ya 
Lindi 

5.25-5.30 
Ofisi ya Kata ya 
Ng’apa 

Mwenge kuelekea Cheleweni 3 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

5.30-5.40 
Barabara ya 
Mtutu-Cheleweni 

Mwenge kuweka jiwe la 
Uzinduzi wa Mradi. 

0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 



TAREHE MUDA MAHALI SHUGHULI 
UMBALI 

(KM) MHUSIKA 

22/5/2017 

 
 
 
 
 
 

5.40-5.45 Cheleweni Mwenge kuelekea Nandambi 8 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

5.45-6.05 
Zahanati ya 
Nandambi 

Mwenge kufungua Zahanati. 0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi. 

6.05-6.15 
Zahanati ya 
Nandambi 

Mwenge kuelekea Chikonji. 12 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

6.15-6.30 
Shamba la 
Choroko 

Mwenge kutembelea Shamba. 0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

6.30-6.50 Chikonji 
Mwenge kuweka jiwe la msingi 
Mradi wa Maji. 

0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

6.50-7.00 Chikonji 
Mwenge kuelekea S/M 
Kineng’ene. 

10 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

7.00-8.00 S/M Kineng’ene. CHAKULA CHA MCHANA 0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

8.00-8.15 S/M kineng’ene 
Mwenge kuelekea Shule ya 
Sekondari Mkonge. 
 

15 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

8.15-8.30 

Shule ya 
Sekondari 
Mkonge 
 

Mwenge kufungua Madarasa 
3 na kukabidhi mifuko 100 ya 
Saruji kwa ajili ya kuboresha 
miundombinu ya Elimu 
Sekondari. 

0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

8.30-8.40 

Shule ya 
Sekondari 
Mkonge. 

Mwenge kuelekea Wailes  
Majani Mapana 

3 
Mkurugenzi 
wa 
Manispaa 

8.40-9.20 
Wailes Majani 
mapana 

Mwenge kukabidhi Hundi za 
mikopo kwa Vikundi na kuona 
shughuli zinazofanywa na vikundi 
hivyo. 

0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

9.20-9.25 
Wailes Majani 
Mapana 

Mwenge kuelekea kituo cha 
Afya cha Manispaa 

2 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

9.25-9.45 
Kituo cha Afya 
cha Manispaa 

Mwenge kuzindua mfumo wa 
Kielektroniki wa Usimamizi wa 
shughuli za Afya (GoT – MIS), 
Kugawa kadi za CHF na 
kuona ukarabati wa kituo 

0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

9.45-9.55 

Kituo cha Afya 
cha Manispaa 
 

Kukimbiza Mwenge hadi 
Uwanja wa ILULU 

1 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 



TAREHE MUDA MAHALI SHUGHULI 
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22/5/2017 
 
 
 

9.55-11.00 Uwanja wa ILULU 

Mwenge kukagua Mabanda ya 
Vita dhidi ya Rushwa, Madawa 
ya kulevya na Mapambano 
Dhidi ya ugonjwa  wa Ukimwi  
na Malaria 

0 

Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi. 
 
 

11.00-11.30 Uwanja wa Ilulu Utambulisho 0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi. 

11.30-12.00 

Enaeo la Mkesha 
wa Mwenge  
Uwanja wa Ilulu 

UJUMBE WA MWENGE 0 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

12.00-2.00 

Enaeo la Mkesha 
wa Mwenge  
Uwanja wa Ilulu 

Sanaa za Maonyesho , 
Burudani mbalimbali na  
Shamrashamra za Mwenge 

0 
Afisa 
Utamaduni 
Manispaa 

2.00-3.00 Ukumbi wa DDC CHAKULA CHA JIONI 0 
Mkurugenzi 
wa 
Manispaa 

3.00-11.30 

Enaeo la Mkesha 
wa Mwenge  
Uwanja wa Ilulu 

Sanaa za Maonyesho , 
Burudani mbalimbali na  
Shamrashamra za mkesha wa 
Mwenge 

0 
Afisa 
Utamaduni 
Manispaa 

23/5/2017 

 
 

11.30-1.30 Ukumbi wa DDC CHAI YA ASUBUHI 0 
Mkurugenzi 
wa 
Manispaa 

1.30-2.30 
Enaeo la Mkesha 
wa Mwenge  
(Uwanja wa Ilulu) 

Msafara  wa Mwenge kutoka  
Halmashauri ya Manispaa ya 
Lindi  kuelekea  kijiji cha 
Nanganga Halmashauri ya 
Wilaya ya Ruangwa 

90 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

2.30-3.00 

Kijiji cha 
Nanganga 
Halmashauri ya 
Wilaya ya 
Ruangwa 

Kukabidhi Mwenge wa Uhuru 
kwa Uongozi wa Halmashauri 
ya Wilaya ya Ruangwa. 0 

Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

3.00-3.30 

Kijiji cha 
Nanganga 
Halmashauri ya 
Wilaya ya 
Ruangwa 

Msafara  kutoka  kijiji cha 
Nanganga Halmashauri ya 
Wilaya ya Ruangwa na kurudi 
Halmashauri ya Manispaa ya 
Lindi 

90 
Mkuu wa 
Wilaya ya 
Lindi 

MWENGE UTASAFIRI NDANI YA MANISPAA UMBALI WA KILOMITA 162 
 

 


