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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

FOMU YA WAZI YA MAPITIO NA UPIMAJI UTENDAJI KAZI 

KUANZIA: JULAI 2010 HADI JUNI 2011          
Fomu hii ni badala ya fomu nyingine zote zinazotumika kupima utendaji kazi katika utumishi wa umma.  Aidha inakusudiwa kukidhi utekelezaji wa shabaha na malengo ya menejimenti katika utumishi wa umma na kujenga uhusiano mzuri wa utendaji kazi kati ya  viongozi na wanaowaongoza.
DONDOO ZA NAMNA YA KUKAMILISHA FOMU:

1.  Fomu hii ijazwe na watumishi wote walioko katika utumishi wa umma.  Kwa Maofisa Wakuu (Principal Officers) na kuendelea baada ya kukamilisha fomu hii nakala halisi iwasilishwe kwa Katibu Mkuu (Utumishi), nakala ya pili ipelekwe kwa Mtendaji Mkuu wa Taasisi/Asasi husika, na nakala ya tatu apewe mtumishi anayehusika.  Maofisa wengine wote kuanzia maafisa waandamizi (Senior Officers) kwenda chini nakala halisi iwasilishwe kwa Mtendaji Mkuu wa Taasisi/asasi husika, nakala ya pili ipelekwe kwa Wizara mama ya kada husika na nakala ya tatu apewe mtumishi anayehusika.
2. Pale panapohusika kila kisanduku hapa chini kikamilishwe ama kwa herufi kubwa au tarakimu moja.

3. Malengo yatakayohusu mtumishi yatokane na mpango wa kazi wa Taasisi (strategic plan) ukiainisha mpango wa utekelezaji kazi wa mwaka na ratiba ya kazi ambayo inatarajiwa kutekelezwa katika mwaka huo.

4. Sehemu ya 2, ya 3 na  ya 4 ya fomu hii ikamilishwe na mtumishi anayepimwa kwa kushirikiana na msimamizi wake wa kazi na sehemu ya 5 na ya 6 zikamilishwe akiwepo msindikizaji kama ni muhimu.

5. Zingatia kwamba  alama 1 ya utendaji wa kazi ni ya watendaji waliotekeleza malengo yote na y a ziada kwa ufanisi na alama 5 ni ya watendaji wasioridhisha na wasiotimiza malengo.  Taarifa za hawa wote zifikishwe kwa mwajiri wa Taasisi/Asasi husika.


	SEHEMU YA 1.  TAARIFA BINAFSI

Fungu   
                     
Kifungu

Jina kamili

                             Jina la mwisho                Jina la kwanza                        Jina la kati
                                                                                                                                                                                                                  Jinsia
Kiwango cha juu cha elimu
                                                                                                                             Cheo cha

Cheo cha madaraka                                                                                             muundo

Tarehe ya kuajiriwa                                                                                           Tarehe ya cheo cha sasa
                                                                                                                                                                          
Ngazi ya mshahara                                             Muda uliotumikia chini ya                            Tarehe ya 
                                                                            msimamizi wa sasa                                        kuzaliwa

                                                                                                                           miezi                                       D      D        M      M      Y         Y       Y        Y
Masharti ya kazi

                                  DD=Tarehe, MM= Mwezi, YYYY= mwaka, mk=Mke, me=Mume


SEHEMU YA 2.  MAKUBALIANO YA UTENDAJI KAZI

Ijazwe na mtumishi anayepimwa kwa makubaliano na Msimamizi wa Kazi

	2.1
	2.2  Malengo
	2.3  Malengo ya Utendaji Yaliyokubalika
	2.4  Vigezo vya Utendaji Vilivyokubalika
	2.5  Mahitaji ya Rasilimali Zilizokubalika

	1


	KUTUNZA KUMBUKUMBU ZA GARI


	1.1. Log book ya gari namba SU 37538 imejazwa ipasavyo na kutunza hadi kufikia Juni 2011.
	 Kuwepo kwa Log book iliyojazwa ipasavyo kipindi chote cha mwaka mzima
	- Log book , 
- Kalamu ya wino.

	
	
	1.2.Taarifa ya umbali  “kilomita”na matumizi ya mafuta ya gari namba SU 37538  ya kila mwezi inatolewa ifikapo Juni 2011.
	Taarifa ya matumizi ya mafuta ya kila mwezi kwa mwaka mzima
	-Karatasi
- Kalamu ya wino

- Note book.

	2


	UTUNZAJI WA GARI


	2.1. Kuhakikisha  gari  namba SU 37538  linakuwa safi wakati wote hadi ifikapo Juni 2011.
	Gari kuwa safi wakati wote
	- Sabuni

- kitambaa
 -maji
- Bodi polishi  

-Dush bodi polishi 

	
	
	2.2. Kutoa Taarifa ya matengenezo ya gari  (Service) namba SU 37538   kwa muda unaotakiwa kila baada ya  kilomita 4900 hadi ifikapo Juni 2011.
	Taarifa ya matengenezo (Service) kwa maandishi.
	- Note book

 -kalamu ya wino 
- karatasi  

	
	
	2.3.Taarifa ya ubovu wa gari namba SU  37538   inatolewa kila tatizo linapojitokeza kwa wakati hadi ifikapo Juni 2011.
	Kuwepo kwa taarifa  ya ubovu wa gari kwa maandishi.
	-Note book

 -kalamu ya wino  -karatasi  

	
	
	2.4. Taarifa ya ajali ya gari namba SU 37538  inatolewa kila inapotokea kwa mwaka mzima hadi ifikapo Juni 2011
	Kuwepo kwa taarifa ya ajali ya gari kwa maandishi.
	-Note book

 -kalamu ya wino 
- karatasi  

	
	
	2.5.Taarifa ya matengenezo madogo madogo ya gari namba SU 37538 inatolewa hadi ifikapo Juni 2011.
	Kuwepo kwa taarifa ya matengenezo ya gari kwa maandishi
	- Note book

 -kalamu ya wino
 - karatasi  


2.6  Mtumishi Anayepimwa     


     2.7  Msimamizi wa Kazi
CLETUS C. MACHANINGA    __________  
_______            MICHAEL MALEKANO         _______      ​​​​_________

Jina (kwa herufi kubwa)
           Saini
Tarehe
           Jina(kwa herufi kubwa)
    Saini

Tarehe
SEHEMU YA 3:  MAPITIO YA NUSU MWAKA (DESEMBA……………………………………………)

Ijazwe na mtumishi anayepimwa kwa makubaliano na Msimamizi wa Kazi

	3.1

Namba
	3.2  Malengo Yaliyokubalika
	2.3  Maendeleo ya Utekelezaji kufikia Lengo
	3.4  Sababu yenye kuathiri utekelezaji

	
	
	
	

	
	
	
	

	
	
	
	

	
	
	
	

	
	
	
	

	
	
	
	

	
	
	
	


SEHEMU YA 4:  KUREKEBISHA MALENGO (Pale inapohusika)

Ijazwe na mtumishi anayepimwa kwa makubaliano na Msimamizi wa Kazi
	4.1
	4.2  Marekebisho ya Malengo Yaliyokubalika
	4.3  Malengo ya Utendaji Yaliyokubalika
	4.4  Vigezo vya Utendaji Vilivyokubalika
	4.5  Mahitaji ya Rasilimali Zilizokubalika

	
	
	
	
	

	
	
	
	
	

	
	
	
	
	

	
	
	
	
	

	
	
	
	
	

	
	
	
	
	


4.6
Mtumishi Anayepimwa




4.7
Msimamizi wa Kazi

__________________
___________
__________
____________________
__________
_______

Jina (herufi kubwa)
    Saini

Tarehe

     Jina (herufi kubwa)
     Saini

Tarehe
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AJIRA YA KUDUMU





KIDATO CHA NNE
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