
MRADI WA KUUZA VIWANJA MANISPAA YA LINDI 

FOMU NA. 1 

Maombi Na.  ………………… 

 

 

FOMU YA MAOMBI YA KUNUNUA KIWANJA CHINI YA KIFUNGU CHA 25   

SHERIA YA ARDHI NA. 4 YA 1999 

(Kabla ya kujaza soma maelekezo kwa Mwombaji yaliyopo mwisho wa Fomu hii) 

NB. 
1 

Majina Kamili ya Mwombaji (Majina 
matatu kwa herufi kubwa)                             

 

2 Anuani ya Mwombaji S. L. P.  ……………………………………..…………….………… 

Wilaya/Mji/Jiji: ……………………….……………….………. 

Namba Ya Simu: ………………………………………………. 

Anuani Ya Barua Pepe: 

………………………….……..……Uraia:………..…………….. 

3 Aina Ya Mwombaji (Chagua 
inayofaa) 

                                                                                Jinsia: 

        Binafsi               Taasisi                            ME              KE 

4 Matumizi ya Kiwanja Unachoomba 
(Chagua inayofaa) 

          Makazi Pekee              Makazi/Biashara 
          Nyumba za Biashara                         Biashara 
          Housing Estate                                                             
          Hoteli   Shule 
          Ibada                                                   Zahanati 
          Mengineyo (Mfano Ofisi) ……………………………………………….. 

5 Uwezo wa Kulipa Kiwanja 
(Chagua inayofaa) 

                     
(a) 1,200,000-1,500,000) (b) 1,500,000-2,000,000) (c) 2,000,000-3,000,000 na zaidi  

6 Ninathibitisha/Tunathibitisha kwamba maelezo yote hapo juu ni ya kweli na sahihi kadri ya uelewa 
wangu/wetu. 
 

Sahihi ………………………………………………………………                       Tarehe …………………………………………………         

MAELEZO KWA WAOMBAJI: 
1. Bei ya kuchukua fomu hii ni Shilingi 20,000/= (ambayo haitorudishwa); fedha hii ilipwe kupitia Malipo yote 

yafanyike kupitia Akaumti ya Lindi Municipal Council Miscellaneous Deposit Account No.  70210000540 NMB. 
2. Kama unaomba viwanja vingi tafadhali jaza fomu na ulipie kila kiwanja na fomu yake na malipo yake. 
3. Viwanja vinauzwa kwa mita ya mraba Tshs. 2,500/= kwa makazi/shule/zahanati, Tshs. 3,000 vya Biashara na 

Makazi na  Tshs. 4,500/= vya Biashara/Hoteli/Viwanda/Vituo vya mafuta. 
4. Malipo ya awali ni shilingi laki mbili (Tshs. 200,000/=)  kwa mtu binafsi  na (Tsh 500,000/=) kwa Taasisi ambayo 

mwombaji anatakiwa kuilipa ndani ya siku kumi na nne (14)  na baada ya hapo atapewa kiwanja na vocha ya 
kutakiwa kukilipia Fedha yote ya gharama za kiwanja au kulipia kidogo kidogo ndani ya mwaka mmoja toka 
tarehe ya kupewa taarifa ya kugawiwa kiwanja. 

5. Kwa waombaji ambao ni watumishi wa Umma wanaweza kulipia viwanja hivi kwa kukatwa kwenye mishahara 
yao (waliotimiza vigezo) kila mwezi baada ya kulipia malipo ya awali. 

6. Tafadhali rejesha fomu iliyojazwa vizuri katika Ofisi ya Ardhi- Manispaa ya Lindi (DDC).  
7. Kwa maelezo/ufafanuzi wa yote hapo juu, tafadhali fika katika Ofisi ya Ardhi- Manispaa ya Lindi (DDC) au piga 

simu Na.0718 340 247. 

 

 

Bandika Picha 

yako 

hapa(kama ni 

mtu binafsi)  

 


